Tải Phim Natsume Yuujinchou Lala Special 2013

Tải Phim Natsume Yuujinchou Lala Special

Tên phim: Natsume Yuujinchou: Nyanko-sensei To Hajimete No Otsukai
Tên tiếng anh: Natsume’s Book of Friends Lala Special
Đạo diễn: Omori Takahiro
Độ dài: 24 phút 1 tập
Số tập: 1 tập Special
Năm sản xuất: 2013
Ngôn ngữ: Vietsub
Hỗ trợ độ phân giải: (240.3GP) – (360P MP4 SD)
Thể loại: Anime Full, Drama, Đời thường, Fantasy, Shoujo, Siêu nhiên

 

Nội dung Tải Phim Natsume Yuujinchou Lala Special – Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013) New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues
Natsume Yuujinchou Lala Special, câu chuyện kể về Nyanko một đại công tử nhà giàu tính cách lạnh lùng và cô độc, ngay từ nhỏ Nyanko đã sống trong sự giàu sang và phú quý của gia đình nên khi trưởng thành vì muốn thay đổi bản thân vào tạo sự thú vị cho cuộc sống nên Nyanko đã quyết định rời bỏ gia đình của mình để bước ra thế giới bên ngoài bằng hai bàn tay trắng. Và công việc đầu tiên của chàng công tử bột này là nhân viên quảng cáo cho công ty Pakurin choco.

Bạn đã xem chưa ?

About the Author: Long Nhật

Trả lời